Meifeng da aka samu a cikin 1995, yana da wadataccen gogewa akan masana'antar shirya kayan aiki. Muna samar da Smart Solutions, da tsare-tsaren marufi masu dacewa.
karin gani
Na'ura mai dubawa da yawa akan layi & kashe-layi, don tabbatar da ingantaccen iko.
kara koyo
Gamsar da Abokin Ciniki shine babban abin da ke kula da ƙungiyar mu.
kara koyo
Amincewa da BRC da ISO 9001: takardar shaidar 2015.
kara koyo
Tsarin samarwa cikin sauri, gamsar da al'ada waɗanda ke buƙatar buƙatun isar da oda na Rush.
kara koyoMutanen Meifeng sun yi imanin cewa mu masu samarwa ne da kuma ƙarshen masu amfani, fakiti masu aminci tare da inganci mai inganci da isar da sauri ga abokan cinikinmu shine tsarin aikin mu. Meifeng Packaging kafa a 1999, tare da fiye da shekaru 30 masana'antu abubuwan da cewa muna da barga ingancin fitarwa, da kuma m dangantaka da halin yanzu kasuwanci abokan.
karin fahimta
Shin kuna neman dorewa, mai arziƙi, da kuma gyare-gyaren jakunkuna na kati don alamar ku? Jakunkunan kwanon mu na 2-Layer da 3-Layer cat suna da juriya, ba su da ƙarfi, kuma an gina su har zuwa ƙarshe, cikakke ...
kara karantawa
A cikin masana'antar abinci mai saurin tafiya ta yau, jakunkuna na jujjuyawar suna canza yadda ake shirya abinci da adana abincin da aka shirya, adanawa, da rarraba su. Kalmar "kelebihan retort pouch" tana nufin fa'idodi ko b...
kara karantawa
Dangane da sabuwar manufar sake amfani da marufi na filastik na Burtaniya, MF PACK da alfahari ta gabatar da sabon tsarar marufi guda ɗaya wanda za'a iya sake amfani da su na BOPP/VMOPP/CPP. Wannan st...
kara karantawa
A cikin 'yan shekarun nan, marufi na retort ya fito a matsayin babban maganin marufi a cikin duka masana'antun abinci na ɗan adam da na dabbobi. Jakar mai mayar da martani, jakar mayarwa, mayar da p...
kara karantawaDon tambayoyi game da samfuranmu ko lissafin farashi, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu kasance cikin tuntuɓar sa'o'i 24.