tuta

Kayayyaki

  • Akwai fa'idodi da yawa na manyan kamfanonin marufi da ke samar da jakunkuna
  • Jakunkuna na ƙasan murabba'i

    Jakunkuna na ƙasan murabba'i

    Jakunkuna masu tsaye na ƙasa murabba'i, wanda kuma aka sani da akwatunan akwati ko toshe jakunkuna na ƙasa,suna da fa'idodi da aikace-aikace da yawa.Ga kadan:

  • Abũbuwan amfãni da aikace-aikace na tsayawar jaka

    Abũbuwan amfãni da aikace-aikace na tsayawar jaka

    Jakunkuna na tsayemafita ce ta tattara abubuwa iri-iri waɗanda za a iya amfani da su a masana'antu daban-daban, gami da abinci, magunguna, kayan kwalliya, abincin dabbobi, da ƙari.Ga wasu aikace-aikacen gama gari na jakunkuna masu tsayi:

  • Jakar Maimaita Abinci Mai Fassara

    Jakar Maimaita Abinci Mai Fassara

    Jakunkuna na jujjuyawar sarariwani nau'in marufi ne na kayan abinci da aka tsara don amfani da su don dafa abinci sous vide (a ƙarƙashin vacuum).An yi waɗannan jakunkuna daga kayan filastik masu inganci, kayan abinci mai ɗorewa, mai jure zafi, kuma mai iya jure yanayin zafi da matsi da ke cikin dafa abinci.

  • Buhun shinkafa shinkafa marufi na filastik Flat jakunkuna

    Buhun shinkafa shinkafa marufi na filastik Flat jakunkuna

    Jakunkuna masu leburɗaya daga cikin manyan samfuran mu kuma su ne madaidaicin bayani don ingantacciyar marufi da tattali.Jakunkuna masu lebur ba su da gussets ko folds kuma ana iya haɗa su ta gefe ko a rufe ƙasa.Sauƙi na jakar lebur yana adana ƙarin lokaci da kuɗi.

  • Shinkafa Abinci ko Jakar Jiki Side Gusset

    Shinkafa Abinci ko Jakar Jiki Side Gusset

    Jakunkunan gusset na gefe suna haɓaka ƙarfin ajiya tun lokacin da aka cika su.Suna da gussets a ɓangarorin biyu kuma hatimin hatimin hatimi mai haɗawa yana gudana daga sama zuwa ƙasa tare da rufewa a kwance a duka sama-gefe da gefen ƙasa.Babban-gefen yawanci ana barin a buɗe don cika abun ciki.

  • Foil Materials Stick Pack Fim nadi

    Foil Materials Stick Pack Fim nadi

    Rolls na filastik fim tare da kayan foil don marufi na sanda a halin yanzu nau'in marufi ne mai amfani sosai.Ana amfani da shi sosai a cikin abinci foda, kayan abinci, fakitin miya da sauran samfuran.Barka da zuwa tambaya don cikakkun bayanai.

  • Beauty fata kula mashin marufi jakar

    Beauty fata kula mashin marufi jakar

    Mask yana ɗaya daga cikin samfuran kula da fata na yau da kullun a rayuwa.Samfuran da aka haɗa a ciki suna cikin hulɗa da fata, don haka ya zama dole don hana lalacewa, hana oxidation, da kiyaye samfurin sabo da cikakke har tsawon lokacin da zai yiwu.Sabili da haka, buƙatun buƙatun buƙatun kuma sun fi kyau.Muna da ƙwarewar aiki sama da shekaru 30 akan marufi masu sassauƙa.

  • Abincin Gina Jiki Fina-Finai masu inganci ko jaka

    Abincin Gina Jiki Fina-Finai masu inganci ko jaka

    Meifeng yana ba da sabis na manyan kamfanoni masu gina jiki a duk duniya.
    Tare da samfuranmu, muna taimaka wa samfuran ku masu sauƙin ɗauka, adanawa da cinyewa.

  • Baby Puree Juice Drink Pouches

    Baby Puree Juice Drink Pouches

    Jakar spout sanannen jakar marufi ne don marufi na ruwa kamar miya, abin sha, ruwan 'ya'yan itace, kayan wanke-wanke, da dai sauransu. Idan aka kwatanta da marufi na kwalabe, farashi yana da ƙasa, sararin sufuri iri ɗaya, marufi na jaka yana ɗaukar ƙaramin ƙarami, kuma ƙari ne. kuma mafi shahara.

  • Rice Hatsi Marufi na ruwa marufi Tsaya jakunkuna Jakunkuna

    Rice Hatsi Marufi na ruwa marufi Tsaya jakunkuna Jakunkuna

    Jakunkuna masu tsayi suna ba da mafi kyawun nuni na dukkan fasalulluka na samfur, suna ɗaya daga cikin tsarin tattara kayan aiki mafi sauri.

    Muna haɗa cikakkun ɗimbin sabis na fasaha gami da samfuri na ci-gaba, girman jakunkuna, gwajin dacewa da samfur/fakiti, fashe gwaji, da sauke gwaji.

    Muna samar da kayayyaki na musamman da jakunkuna dangane da takamaiman bukatunku.Ƙungiyarmu ta fasaha tana sauraron bukatun ku da sababbin abubuwan da za su magance kalubalen marufi.

  • gefe gusset Jakunkuna kofi sanda fakitin rike jakar

    gefe gusset Jakunkuna kofi sanda fakitin rike jakar

    Jakunkuna na hatimi guda huɗu kuma ana kiran su da jakar hatimin Quad.Jakunkuna ne masu kyauta bayan an cika cikakkun adadin samfuran ciki.Ya dace da aikace-aikace daban-daban ciki har da fakitin sandar kofi a waje fakiti, alewa, alewa, biscuits, goro, wake, abincin dabbobi, da taki.

123456Na gaba >>> Shafi na 1/6