Abinci mai sanyiYana nufin abinci wanda ya cancanci kayan abinci mai ƙwararrun kayan da aka sarrafa yadda ya kamata, daskararre a zazzabi na-30 °, kuma an adana kuma an rarraba shi a zazzabi na-18 °ko ƙananan bayan maɓuɓɓugar.
Saboda ƙarancin zafin jiki sanyi sanyi lokacin aiki, daskararre mai sanyi yana da halayen rayuwa mai tsawo, kuma wannan yana ɗaukar manyan ƙalubuman abubuwa don ƙarin kayan tattara kayan.
Tsarin kayan da aka yi amfani da shi a cikin gama gariJaka mai amfani da abinciA kasuwa a yanzu:
1. Pet / PE
Wannan tsarin shine mafi yawan gama gari a cikin kunshin abinci mai sauri-sanyi. Yana da mafi kyawun danshi-tabbatacce, sanyi-mai jure yanayin zafi-zazzabi, kuma farashin yana da low.
2.bopp / pe, bopp / cpp
Wannan nau'in tsarin shine danshi-udani, sanyi-sanyi, da ƙarancin zafin jiki mai zafi tare da ƙarfi mai tsayi da ƙarfi da ƙarfi mai ƙarfi da ƙarfi. Daga cikinsu, bopp / PE, bayyanar da jin jakar maraba sun fi kyau, wanda zai inganta sa samfurin.
3. Pet / Vropet / CPE, BOPP / VPETE
Saboda wanzuwar Layer-Layerum, farfajiya na wannan tsarin yana daɗaɗa, amma ƙarancin zafin jiki yana daɗaɗɗun matalauta, saboda haka ƙimar amfani da ita ce.
4. Ny / pe, pet / ny / lldpe, pet / ny / al / pe
Wannan mai kunshin tsarin tsari yana da tsayayya da daskarewa da tasiri. Saboda wanzuwarNY Layer, yana da juriya na tattarawa, amma farashin yana da girma. An yi amfani da shi gabaɗaya don tattara kayan angular ko kayayyaki masu nauyi.


Bugu da kari, akwai wasu saukiJakunkuna, wanda aka yi amfani da shi gaba ɗaya don shirya kayan lambu da 'ya'yan itatuwa, da kuma abubuwan da aka shirya na waje da daskararren abinci mai sanyi.Kwatancen pecaging peHakanan ana amfani da jaka mai amfani da kayan yaji kuma mai amfani.
Kwarewar da aka cancanta dole ne a gwada kayayyaki masu inganci, samfuran ana buƙatar gwada su, kuma ana buƙatar ɗaukar kayan haɗi har ma fiye da haka.
Lokaci: Feb-10-2023