Labarai
-
Juice Drink Cleaner Packaging Soda Spout Pouches
Sout jakar sabuwar abin sha ne da jakar marufi da jelly wanda aka haɓaka akan jakunkuna na tsaye. Tsarin jakar spout an raba shi zuwa sassa biyu: spout da jakunkuna na tsaye. Tsarin jakar tsaye iri ɗaya ne da na talakawa fo...Kara karantawa -
Aikace-aikace na Aluminized Packaging Film
Kaurin foil na aluminum da ake amfani da shi don buhunan abubuwan sha da buhunan kayan abinci shine kawai 6.5 microns. Wannan bakin bakin karfe na aluminum yana tunkuda ruwa, yana kiyaye umami, yana kare kariya daga kwayoyin cuta masu cutarwa da kuma tsayayya da tabo. Yana da halaye na opaque, azurfa-whi ...Kara karantawa -
Menene mafi mahimmanci a cikin kayan abinci?
Cin abinci shine bukatu na farko na mutane, don haka tattara kayan abinci shine taga mafi mahimmanci a cikin dukkanin masana'antar shirya kayan abinci, kuma zai iya nuna mafi kyawun matakin ci gaban masana'antar shirya kayan abinci na ƙasa. Kayan abinci ya zama hanyar da mutane ke bayyana motsin rai,...Kara karantawa -
【Sauƙaƙan bayanin】 Aikace-aikacen kayan aikin polymer da za a iya lalata su a cikin marufi na abinci
Takaddun kayan abinci muhimmin ma'auni ne don tabbatar da cewa sufuri, tallace-tallace da kuma amfani da kayayyaki ba su lalace ta yanayin muhalli na waje da kuma inganta darajar kayayyaki. Tare da ci gaba da haɓaka ingancin rayuwar mazauna, ...Kara karantawa -
Masu mallaka suna siyan ƙananan fakitin abincin dabbobi yayin da hauhawar farashin kaya ke tashi
Haɓaka farashin karnuka, kuliyoyi, da sauran abincin dabbobi na ɗaya daga cikin manyan abubuwan da ke kawo cikas ga ci gaban masana'antar duniya a cikin 2022. Tun daga watan Mayun 2021, manazarta NielsenIQ sun lura da hauhawar farashin abincin dabbobi. Kamar yadda babban kare, cat da sauran abincin dabbobi ya zama mafi tsada ga ...Kara karantawa -
Bambanci tsakanin jakar hatimin hatimin baya da jakar hatimi ta quad
Iri iri-iri iri-iri sun bayyana a kasuwa a yau, kuma nau'ikan marufi da yawa kuma sun bayyana a cikin masana'antar fakitin filastik. Akwai na yau da kullun da aka fi sani da jakunkuna na hatimi mai gefe uku, da kuma jakunkuna na hatimi mai gefe huɗu, jakunkuna na rufewa, jakunkuna na baya...Kara karantawa -
Halin da ake ciki yanzu da Ci gaban Buhunan Marufi na Dankali
Gurasar dankalin turawa abinci ne soyayye kuma ya ƙunshi mai da furotin da yawa. Don haka, hana kutsewa da ɗanɗanon ɗanɗanon ɗanɗano daga bayyana shine babban abin damuwa na yawancin masana'antun dankalin turawa. A halin yanzu, marufin na dankalin turawa ya kasu kashi biyu: ...Kara karantawa -
[Exclusive] Multi-style batch mai gefe takwas mai rufe jakar ƙasa lebur
Abin da ake kira keɓancewa yana nufin hanyar samarwa da aka keɓance wanda abokan ciniki ke keɓance kayan aiki da girma da kuma jaddada daidaiton launi. Yana da alaƙa da waɗannan hanyoyin samar da gabaɗaya waɗanda ba sa samar da bin diddigin launi da ƙima da ƙima da mater ...Kara karantawa -
Abubuwan da ke shafar ingancin marufi na retort marufi
Ingancin marufi mai zafi na buhunan marufi masu haɗaka ya kasance koyaushe ɗaya daga cikin mahimman abubuwa don masana'antun marufi don sarrafa ingancin samfur. Wadannan su ne abubuwan da suka shafi aikin rufewar zafi: 1. Nau'i, kauri da ingancin zafi ...Kara karantawa -
Tasirin zafin jiki da matsa lamba a cikin tukunyar dafa abinci akan inganci
Babban dafa abinci da haifuwa hanya ce mai inganci don tsawaita rayuwar abinci, kuma masana'antun abinci da yawa sun daɗe suna amfani da shi. Jakunkuna na jujjuyawar da aka saba amfani da su suna da sifofi masu zuwa: PET//AL//PA//RCPP, PET//PA//RCPP, PET//RC...Kara karantawa -
Bukatun buƙatun da fasahar shayi
Koren shayi ya ƙunshi abubuwa kamar ascorbic acid, tannins, polyphenolic mahadi, catechin fats da carotenoids. Wadannan sinadaran suna da saukin kamuwa da lalacewa saboda iskar oxygen, zazzabi, zafi, haske da warin yanayi. Don haka, lokacin shirya t ...Kara karantawa -
Kayan aikin gaggawa: masana sun ce yadda za a zaɓa
Zaɓin yana da zaman kansa na edita. Editocinmu sun zaɓi waɗannan yarjejeniyoyi da abubuwa saboda muna tsammanin za ku ji daɗinsu akan waɗannan farashin. Muna iya samun kwamitocin idan kun sayi abubuwa ta hanyar haɗin yanar gizon mu. Farashi da samuwa daidai suke a lokacin bugawa. Idan kana tunanin Eme...Kara karantawa