tuta

Abinci & Abun ciye-ciye

 • Jakar Maimaita Abinci Mai Fassara

  Jakar Maimaita Abinci Mai Fassara

  Jakunkuna na jujjuyawar sarariwani nau'in marufi ne na kayan abinci da aka tsara don amfani da su don dafa abinci sous vide (a ƙarƙashin vacuum).An yi waɗannan jakunkuna daga kayan filastik masu inganci, kayan abinci mai ɗorewa, mai jure zafi, kuma mai iya jure yanayin zafi da matsi da ke cikin dafa abinci.

 • Shinkafa Abinci ko Jakar Jiki Side Gusset

  Shinkafa Abinci ko Jakar Jiki Side Gusset

  Jakunkunan gusset na gefe suna haɓaka ƙarfin ajiya tun lokacin da aka cika su.Suna da gussets a ɓangarorin biyu kuma hatimin hatimin hatimi mai haɗawa yana gudana daga sama zuwa ƙasa tare da rufewa a kwance a duka sama-gefe da gefen ƙasa.Babban-gefen yawanci ana barin a buɗe don cika abun ciki.

 • Foil Materials Stick Pack Fim nadi

  Foil Materials Stick Pack Fim nadi

  Rolls na filastik fim tare da kayan foil don marufi na sanda a halin yanzu nau'in marufi ne mai amfani sosai.Ana amfani da shi sosai a cikin abinci foda, kayan abinci, fakitin miya da sauran samfuran.Barka da zuwa tambaya don cikakkun bayanai.

 • Baby Puree Juice Drink Pouches

  Baby Puree Juice Drink Pouches

  Jakar spout sanannen jakar marufi ne don marufi na ruwa kamar miya, abin sha, ruwan 'ya'yan itace, kayan wanke-wanke, da dai sauransu. Idan aka kwatanta da marufi na kwalabe, farashi yana da ƙasa, sararin sufuri iri ɗaya, marufi na jaka yana ɗaukar ƙaramin ƙarami, kuma ƙari ne. kuma mafi shahara.

 • Abun ciye-ciye Abinci Ƙashin gusset jakunkuna

  Abun ciye-ciye Abinci Ƙashin gusset jakunkuna

  Bottom gusset pouches kuma ake kira Stand-up pouches na ɗaya daga cikin manyan samfuran mu, kuma yana girma cikin sauri a kasuwannin abinci kowace shekara.Muna da layukan yin jaka da yawa waɗanda ke samar da irin wannan jaka kawai.

  Jakunkuna marufi na kayan ciye-ciye na tsaye sanannen jakar marufi ne.Wasu an ƙirƙira su da fasalulluka na marufi, suna ba da damar a nuna samfuran a kan shiryayye, wasu kuma ba su da taga don hana haske.Wannan ita ce jaka mafi shahara a cikin kayan ciye-ciye

 • Abun ciye-ciye Candy Kunshin Abinci Tsaya Jakunkuna

  Abun ciye-ciye Candy Kunshin Abinci Tsaya Jakunkuna

  Jakunkuna na marufi na alewa ɗaya daga cikin manyan samfuran mu.Idan aka kwatanta da jakunkuna masu lebur, jakunkuna masu tsayi suna da girman marufi kuma sun fi dacewa da kyau don sanyawa akan shiryayye.A lokaci guda, muna goyan bayan ayyuka na musamman, m, dusar ƙanƙara mai sanyi, m, za'a iya samun bugu mai launi.Kirsimeti da Halloween ba za su iya rabuwa da alewa, jakunkuna na kayan alawa da sauri.

 • Aluminized abun ciye-ciye Abincin Kwaya Tsaya Jakunkuna

  Aluminized abun ciye-ciye Abincin Kwaya Tsaya Jakunkuna

  Jakunkuna na tsaye na goro, Layer na ciki shine ƙirar aluminum-plated, deodorant da tabbacin danshi, rage farashi.An ƙera hatimin tare da zik ɗin, wanda za'a iya sake rufewa, buɗewa da rufewa, kuma ba za a iya ci ba lokaci ɗaya.Ana iya rufe shi da adana shi, wanda ya dace kuma yana da aminci don ci.Bokan BRC, fakitin abinci lafiya.

 • Dankali Chips Popcorn Abun ciye-ciye Baya hatimin matashin kai Bag

  Dankali Chips Popcorn Abun ciye-ciye Baya hatimin matashin kai Bag

  Jakunkuna na matashin kai kuma ana kiran su Baya, Tsakiya ko T.
  Ana amfani da buhunan matashin kai ta hanyar kayan ciye-ciye da masana'antar abinci, kamar kowane nau'in kwakwalwan kwamfuta, masarar pop, da noodles na Italiya.A al'ada, don ba da rai mai kyau, nitrogen koyaushe zai cika cikin kunshin don kiyaye tsawon rai, da adana ɗanɗanon sa da sabo, wanda koyaushe yana ba da Crispy ɗanɗano ga kwakwalwan kwamfuta na ciki.

 • 121 ℃ high zafin jiki haifuwa abinci mayar da jaka

  121 ℃ high zafin jiki haifuwa abinci mayar da jaka

  Jakunkuna na mayarwa yana da fa'idodi da yawa fiye da kwantena na ƙarfe na ƙarfe da buhunan abinci daskararre, ana kuma kiransa "gwangwani mai laushi".A lokacin sufuri, yana adana da yawa akan farashin jigilar kaya idan aka kwatanta da fakitin ƙarfe na ƙarfe, kuma sun fi sauƙi sauƙi kuma mafi šaukuwa.

 • Tsari goro abun ciye-ciye tsaya sama jakar injin injin jaka

  Tsari goro abun ciye-ciye tsaya sama jakar injin injin jaka

  Masana'antu da yawa suna amfani da Pouches na Vacuum.Irin su shinkafa, nama, wake mai zaki, da wasu fakitin abinci na dabbobi da fakitin masana'antar abinci ba tare da abinci ba. Jakunkuna na iya sa abinci sabo kuma shine marufi da aka fi amfani dashi don sabbin abinci.

 • Maida marufin abinci aluminum lebur jaka

  Maida marufin abinci aluminum lebur jaka

  Retort aluminum lebur jakunkuna na iya tsawaita sabbin abubuwan da ke cikin sa fiye da matsakaicin lokacin da abin ya shafa.Ana kera waɗannan jakunkuna tare da kayan aiki, waɗanda zasu iya jure yanayin zafi mafi girma na tsarin mayarwa.Don haka, waɗannan nau'ikan jakunkuna sun fi ɗorewa kuma suna jure huda idan aka kwatanta da jerin da ake da su.Ana amfani da jakunkuna na mayarwa azaman madadin hanyoyin gwangwani.

 • Aluminum Foil jujce Abin sha Flat kasa Spout Pouches

  Aluminum Foil jujce Abin sha Flat kasa Spout Pouches

  Za'a iya keɓance buhunan kayan shaye-shayen foil ɗin aluminium tare da tsari mai Layer uku ko tsarin mai Layer huɗu.Ana iya pasteurized ba tare da fashe ko karya jakar ba.Tsarin jakunkuna na lebur-kasa yana sa ya tsaya tsayin daka kuma shiryayye ya fi lallausan gaske.

12Na gaba >>> Shafi na 1/2